పైస‌లు ఇవ్... లేకుంటే, నేను చ‌స్తానో... నువ్వు చ‌స్తావో...చూద్దాం... (న‌యిమ్ బెదిరింపు ఆడియో)

పైస‌లు ఇవ్… లేకుంటే, నేను చ‌స్తానో… నువ్వు చ‌స్తావో…చూద్దాం… (న‌యిమ్ బెదిరింపు ఆడియో)

పైస‌లు ఇవ్… లేకుంటే, నేను చ‌స్తానో… నువ్వు చ‌స్తావో…చూద్దాం… (న‌యిమ్ బెదిరింపు ఆడియో)

September 29, 2016  Hyderabad No Tags Found

gangster neyeem
హైద‌రాబాద్: గ‌్యాంగ్ స్ట‌ర్ న‌యిమ్… ఈయ‌న గురించి ఎన్నో క‌థ‌నాలు ఇప్ప‌టి వ‌ర‌కు వ‌చ్చాయి. ప‌ర‌మ కిరాత‌కుడ‌ని, బ్లాక్ మెయిల్ చేసి బెదిరించి డ‌బ్బు గుంజ‌డంలో దిట్ట అని, కోట్లు గ‌డించాడ‌ని అత‌ను ఎన్ కౌంట‌ర్ అయిన త‌ర్వాత వెలుగు చూసింది. కానీ, బ‌తికుండ‌గా, న‌యిమ్ ఎలా ప్ర‌త్య‌ర్థుల‌ను బెదిరించేవాడో… ఈ ఆడియో వింటే మీకే అర్ధం అవుతుంది. అత‌ని టార్చ‌ర్ భ‌రించ‌లేక‌, న‌యిమ్ ఎప్పుడు చ‌స్తాడో అని చాలా మంది వెయిటింగ్ చేసేవారు. త్వ‌ర‌లో చ‌స్తాడ‌ని చాలా మందికి తెలుసు… ఆలోగా అత‌ని బెదిరింపుల‌ను కాస్తా త‌ట్టుకుంటే, చేతిలో డ‌బ్బు పోకుండా ఉంటుంద‌ని చాలా మంది ఆశ ప‌డిన‌వారున్నారు. కానీ, అలాంటి వారిని న‌యిమ్ కూడా ఎలా బెదిరిస్తాడో…ఈ ఫోన్ కాల్ వింటే అర్ధం అవుతుంది. ఏరా… మాట మారిస్తే… మంచిదేనా… రెస్పెక్ట్ నిలుపుకోవా.. నా వాయిస్ రికార్డు చేసుకుంటే చేసుకో… ఏమైత‌ది బొచ్చు… ఒక కేసు అయిత‌ది నామీద…అంత‌క‌న్నా మ‌రేం కాదు.. నువ్వేం చేస్తున్నావో నాకంతా తెలుసు… నువ్వు న‌న్ను చంపించాల‌ని ప్లాన్ వేస్తున్నావ్ క‌దా…
నేను చ‌స్తానో… నువ్వు చ‌స్తావో చూస్తా… ఏ పీకుతావ్… మాట త‌ప్పి ఇంత ధైర్యం నువ్వు చేసిన‌వ్… ఒక నెల టైమ్ కావాలా… అంటే ఏమ‌నుకుంటున్నావ్.. నేను చ‌స్తే… పైస‌లు మిగిలిపోతాయ్ అనుకుంటున్నావ్.. సగం పేమెంట్ సాయంత్రం క‌ల్లా చేసుకో… 15 రోజుల్లో మిగ‌తా పేమెంట్ చేసుకో… అంటూ న‌యిమ్ బెదిరిస్తుంటే… ప్ర‌త్య‌ర్థి అన్నా… నీ కాల్మొక్కుతా… కాపాడు..అన్నా… అంటూ వేడుకోలు పోతున్న ఈ ఆడియో వినండి… nayeem 2

Author Biography:

Leave a Reply

Translate »